คลีนิครับปรึกษาปัญหายานยนต์
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ต้องการตรวจสอบแก๊สรั่วด้วยตนเอง

Go down

ต้องการตรวจสอบแก๊สรั่วด้วยตนเอง Empty ต้องการตรวจสอบแก๊สรั่วด้วยตนเอง

Post by armThoen Wed Mar 08, 2017 4:54 pm

ช่วยแนะนำ การตรวจสอบแก๊สรั่วด้วยตนเองว่าควรจะใช้อะไรดี
เช่นใช้แค่น้ำสบู่ หรือน้ำยาล้างจาน หรือจะใช้เป็นสเปรย์โฟม
แต่ผมเห็นมีอุปกรณ์เฉพาะทาง คล้ายเครื่องวัดอะไรสักอย่าง แบบนั้นมีความแม่นยำน่าเชื่อถือไหมครับ

ขอบคุณครับ

armThoen

Back to top Go down

Back to top